Quản trị

Tổ Hành chính ACC - Năm học 2021-2022

Cô Margaret Chung Ông Louis Villafane
Margaret Chung, Hiệu trưởng Louis Villafane, Giám đốc Tư vấneling
margaret.chung @apsva.us louis.villafane @apsva.us
703-228-5730 703-228-5731
Cô Rachel Bowerman Ảnh của ông Cory Mainor
Rachel Bowerman, Trợ lý Hiệu trưởng Cory Mainor, Trợ lý Hiệu trưởng
rachel.bowerman @apsva.us cory.mainor @apsva.us
703-228-5741 703-228-5742

Điều phối viên Trung tâm nghề nghiệp Arlington, Văn phòng chính, Cố vấneling, và Nhân viên hỗ trợ
Thông tin liên lạc

TÊN CHỨC VỤ ĐIỆN THOẠI
703-228-xxxx
E-MAIL
Michelle Van Lare Arlington Tech Điều phối viên x5811 michelle.vanlare @apsva.us
Amanda Trevino HILT Điều phối viên Viện x5774 amanda.trevino @apsva.us
Điêneline LaSalle Điều phối viên Học viện x5790 điêneline.lasalle @apsva.us
Christina Eagle Điều phối viên Chương trình Chuẩn bị Việc làm x5738 christina.eagle @apsva.us
Sandra Triveri Điều phối viên phụ trách việc nuôi dạy con cái dành cho thanh thiếu niên x5819 sandra.triveri @apsva.us
Đồi Olga Trợ lý Hành chính Giáo dục, Người chào đón Văn phòng Lễ tân olga.hill @apsva.us
Bethany Solano Trợ lý hành chính giáo dục, Giáo dục đặc biệt x5802 bethany.solano @apsva.us
Sharon Solorzano Chuyên gia chấm công x5750 sharon.solorzano @apsva.us
Julie Frye Trợ lý hành chính giáo dục, điểm danh x5748 julie.frye @apsva.us
Ginny Barrow Điều phối viên hành chính giáo dục x5740 virginia.barrow @apsva.us
Ada Contreras Đăng ký x5816 ada.contreras @apsva.us
Terry Lau Thủ quỹ x5744 lai.lau @apsva.us
Lisa Styles Cố vấn trường chuyên nghiệp x5809 lisa.styles @apsva.us
Cristin Caparotta Cố vấn trường chuyên nghiệp x8701 llionstin.caparotta @apsva.us
Erin Gagen Cố vấn trường chuyên nghiệp erin.gagen @apsva.us
Frank DeRocco Cố vấn Đại học & Nghề nghiệp x5756 Frank.derocco @apsva.us
Vanessa Zuniga Tư vấn viên lạm dụng dược chất x8706 sonia.zorillazuniga @apsva.us
Hy vọng Bolfek Điều phối viên kiểm tra x5745 Hope.bolfek @apsva.us
Deirdre Magro Điều phối viên NVCC x5794 dmagro@nvcc.edu
Sohilah Soliman Y tá học x5803 ssoliman@arlingtonva.us 
Bánh Maria Phụ tá phòng khám x5803 mcake@arlingtonva.us
Charles Randolph Điều phối viên Công nghệ Giảng dạy x5755 charles.randolph @apsva.us
Patricia Shackleford
Edwin Franklin
Aaron Herrera
Bảo vệ

x5735

OR

x5781

patric.roseboro @apsva.us
edwin.franklin @apsva.us
aaron.herrera @apsva.us
Anthony lee Giám đốc điều hành x5736 anthony.lee @apsva.us