Câu lạc bộ và lịch hoạt động

Các Câu lạc bộ và Hoạt động Sinh viên của Trung tâm Hướng nghiệp 2022-2023

Vui lòng liên hệ với nhà tài trợ câu lạc bộ để biết thêm thông tin về các dịch vụ của câu lạc bộ và địa điểm / thời gian họp.

Tên câu lạc bộ / hoạt động Nhà tài trợ (Các) Ngày Họp
Cung thủ ACC Esports

Ông Jordan Wright (jordan.wright @apsva.us)

Ông Charles Randolph (charles.randolph @apsva.us)

TBD
Câu lạc bộ sách ACC Cô Astin Alexander (astin.alexander @apsva.us) Thứ Hai & Thứ Ba
Câu lạc bộ xe hơi ACC Ông Wilmer Castro (wilmer.castro @apsva.us) Thứ Ba
Arlington Tech Người cố vấn Tiến sĩ Michelle Van Lare (michelle.vanlare @apsva.us) TBD
Câu lạc bộ ASL Ông Maxim Khutoryan (Maxim.khutoryan @apsva.us) Thứ Ba & Thứ Năm
Câu lạc bộ ban nhạc Ông Byron Schwind (byron.schwind @apsva.us) thứ hai
Câu lạc bộ / Đội cờ vua Ông Wilmer Castro (wilmer.castro @apsva.us) Thứ Năm
The Dungeons & Dragons Club Ông Henry Hines (henry.hines @apsva.us) Thứ Năm
Câu lạc bộ môi trường Cô Kristina Brody (kristina.brody @apsva.us) thứ năm
Câu lạc bộ phim Tiến sĩ Michelle Van Lare (michelle.vanlare @apsva.us) TBD
Câu lạc bộ người máy FIRST

Bà Christina Ascani (christina.ascani @apsva.us)

Ông Steve Nystrom (steve.nystrom @apsva.us)

thứ năm
Nông dân tương lai của Mỹ (FFA) Ông Jason Re (jason.re @apsva.us) thứ năm
Câu lạc bộ GSA Bà Monica Lozano Caldera (monica.lozanocaldera @apsva.us) Thứ Ba
Câu lạc bộ quay tương tác ACC

Cô Lisa Styles (lisa.styles @apsva.us)

Cô Vanessa Zuniga (vanessa.zuniga @apsva.us)

thứ năm
Câu lạc bộ tiếng Latinh và thần thoại Bà Liz Gephardt (liz.gephardt @apsva.us) TBD
Latinas dẫn đầu ngày mai Bà điênelitên L. Frazier (điêneline.lasalle @apsva.us) TBD
Tổng hội mô hình (MGA) Ông Byron Schwind (byron.schwind @apsva.us) thứ năm
Hội nghị mô phỏng Liên Hợp Quốc Ông Ian Darragh (ian.darragh @apsva.us) Thứ Tư
Con đường phía trước Michelle Van Lare (michelle.vanlare @apsva.us) thứ hai
Vòng tròn chị em

Tiến sĩ Miriam Thomas (miriam.thomas @apsva.us)

Bà Christina Hogan (christina.hogan @apsva.us)

Thứ hai thứ năm
Câu lạc bộ Tiếng Tây Ban Nha Bà Mindee Laumann (michelle.laumann @apsva.us) Thứ Ba
Giáo viên cho ngày mai: Nhà giáo dục đang lên Cô Ashley Neal (ashley.neal @apsva.us) Thứ Ba
TEAM ẩm thực Cô Renee Randolph (Renee.randolph @apsva.us) Thứ Ba